ตารางถ่ายทอดสด 20 ตุลาคม - 2017

: 16:00:00
เบลเยี่ยม U19
โครเอเชีย U19(1)
ยูโรเปี้ยน แชมป์เปี้ยนชิพ
: 16:30:00
โยโกฮามา เอฟซี
มาชิดา เซลเวีย(2)
เจ-แปน เจลีกดิวิชั่น2
: 17:00:00
Song Lam Nghe An
Hai Phong(3)
เวียดนาม ลีก
: 17:00:00
เฟร์ ราเบท
ดีฟา เอล จาดีด้า(4)
โมร็อกโก โบโทล่าลีก
: 18:00:00
Ilocos United
Loyola(1)
ฟิลิปปินส์ ยูเอฟเอล
: 18:00:00
Banants
Ararat(5)
อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก
: 18:30:00
ศรีวิจาย่า
อารีมา(2)
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ลีก
: 18:30:00
เปอซิบา บาลิคปาปัน
บาริโต ปูเตร่า(6)
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ลีก
: 18:35:00
ซานตง ลู่เนิ่ง
เหลียวหนิง หวู่วิน(7)
จีน ซุปเปอร์ลีก
: 19:00:00
Real Pharma
Dnepr-1(3)
ยูเครน ลีก
: 19:00:00
Spicul Chiscareni
Sfintul Gheorghe(4)
มอลโดวา ดิวิเซียเนชั่นนอล
: 19:00:00
Dacia
Zaria Balti(8)
มอลโดวา ดิวิเซียเนชั่นนอล
: 19:14:00
เปโตรเจ็ท
วาดี้ เดกลา(9)
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
: 19:45:00
Lokomotiv Gorna
Lokomotiv Sofia(10)
บอลกระชับมิตร
: 19:45:00
เอล ราจา
อัล มาสรี(11)
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
: 20:00:00
อัล นาเซอร์ ดูไบ
อัจมาน(1)
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ ลีก
: 21:00:00
Inhulets
Avangard(2)
ยูเครน ลีก
: 21:00:00
Zimbru
Speranta Nisporeni(3)
มอลโดวา ดิวิเซียเนชั่นนอล
: 21:00:00
เยอรมนี
ไอซ์แลนด์(4)
ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์โลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป
: 21:00:00
Sabail
Inter Baku(5)
อาเซอร์ไบจาน พรีเมียร์ลีก
: 21:00:00
Persib Bandung
Madura United(6)
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ลีก
: 21:25:00
อัล ไซลีย่า
อัล เรย์ยาน(7)
กาตาร์ พรีเมียร์ลีก
: 21:25:00
Al Khor
Al Markhiya(8)
กาตาร์ พรีเมียร์ลีก
: 21:30:00
Zob Ahan
Pars Jam Bushehr(9)
อิหร่าน เปอร์เซียโกโปลีก
: 21:30:00
Lada Tl
Orenburg II(12)
รัสเซีย ดิวิชั่น2
: 21:40:00
คูเวต เอสซี
อัล ทาดามอน(13)
คูเวต พรีเมียร์ลีก
: 21:45:00
พีริน บลากอเยฟกราด
สลาเวีย โซเฟีย(10)
บัลแกเรีย พาร์วาลีก
: 21:50:00
อัล ฟาเตห์
อัล อิตติฟาค(11)
ซาอุดิอาราเบีย โปเฟสชนอลลีก
: 22:00:00
อิสไมลี่
เอล ดัคเลยาห์(11)
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
: 22:00:00
Volyn
Desna(14)
ยูเครน ลีก
: 22:00:00
กาซ เมตาน
ซีเอสเอ็มเอส อายซี่(15)
โรมาเนีย ลีก1
: 22:00:00
นอร์เวย์ U19
ไอร์แลนด์เหนือ U19(16)
ยูโรเปี้ยน แชมป์เปี้ยนชิพ
: 22:00:00
โปรตุเกส U19
ไซปรัส U19(17)
ยูโรเปี้ยน แชมป์เปี้ยนชิพ
: 22:30:00
Adanaspor
Ankaragucu(18)
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
: 22:30:00
อินเตอร์ ตูร์คู
เอชเจเค(19)
ฟินแลนด์ พรีเมียร์
: 22:30:00
อิลเวส
เคมิ คิงส์(20)
ฟินแลนด์ พรีเมียร์
: 23:00:00
วอจ์โวดิน่า
ราดนิคกี้ นิส(5)
เซอเบีย ซุปเปอร์ลีก
: 23:00:00
Inter Zapresic
Rudes(6)
โคเอเชีย ลีก1
: 23:00:00
สโลวีเนีย
สาธารณรัฐเช็ก(3)
เวิลค์ แชมป์เปี้ยนชิพ
: 23:00:00
Vysocina
Bohemians 1905(2)
สาธารณรัฐเช็ก ลีก1
: 23:00:00
ซาเกลบี้ ลูบิน
ปิแอส กลิวิส(4)
โปแลนด์ ดิวิชั่น1
: 23:30:00
เอฟเอซี วีน
ไลเฟอริง(8)
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
: 23:30:00
เวียนเนอร์ นูสตัดท์
คัพเฟ่นเบิร์ก(7)
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
: 23:30:00
ฮาร์ทเบิร์ก
เบลอเวส ลินซ์(9)
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
: 23:30:00
Fortuna D
Darmstadt(12)
เยอรมัน บุนเดสลีก้า
: 23:45:00
ดูนาฟ รูส
โบเตฟ(10)
บัลแกเรีย พาร์วาลีก
: 23:55:00
อัล ทาวอน
อัล ไฟซาลี่(11)
ซาอุดีอาระเบียซาอุดิ โปเฟสชนอลลีก
: 00:00:00
เครโมเนเซ
เบรสชา(1)
อิตารี ซีรีบี
: 00:00:00
Oerebro
Halmstad(13)
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
: 00:00:00
มิดทิลแลนด์
ฮอร์เซ่นส์(14)
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ลีก
: 00:00:00
เกิซเทเป้
อลันยาสปอร์(15)
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
: 00:00:00
อันตาลยาสปอร์
คาซิมปาซ่า
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
: 00:10:00
อัล ชาร์จาห์
อัล คาดเซีย(16)
คูเวต พรีเมียร์ลีก
: 00:30:00
Traiskirchen
Austria Wien II(17)
ออสเตรีย ดิวิชั่น1
: 00:45:00
Concordia Chiajna
CS U Craiova(18)
โรมาเนีย ลีก1
: 01:00:00
ซามาเล็ค
สโมฮา(2)
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
: 01:00:00
โอแซร์
เกววีลย์(3)
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
: 01:00:00
ปารีส เอฟซี
วาล็องเซียนส์(19)
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
: 01:00:00
เลอ อาฟร์
ชาโตรูซ์(4)
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
: 01:00:00
น็องซี่
แกลร์กมงต์(5)
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
: 01:00:00
นีมส์
แบรสต์(6)
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
: 01:00:00
Vaduz
Xamax(20)
สวิสเซอร์แลนด์ ชาเลนลีก
: 01:30:00
แวคเกอร์ อินส์บรุค
รีด(7)
ออสเตรีย ดิวิชั่น1
: 01:30:00
เปรูเวลซ์
สตองดาร์ด ลีแอช(9)
เบลเยี่ยม จูปิแลร์ลีก
: 01:30:00
ชาลเก้ 04
ไมนซ์
บุนเดสลีกา เยอรมัน
: 01:45:00
แซงต์ เอเตียน
มงต์เปลลิเย่ร์
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
: 01:45:00
เบรย์ วันเดอร์เรอร์ส
แชมร็อค โรเวอร์ส
ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ดิวิชั่น
: 01:45:00
ดันดาล์ค
โบฮีเมียนส์(12)
ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ดิวิชั่น
: 01:45:00
เซนต์ แพตทริคส์
คอร์ก ซิตี้(10)
ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ดิวิชั่น
: 02:00:00
บารี่
ชิตตาเดลล่า(1)
อิตาลี ซีรีบี
: 02:00:00
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
ไบรท์ตัน
พรีเมียร์ลีกอังกฤษ
: 02:00:00
ฟินน์ ฮาร์ปส์
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(11)
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
: 02:00:00
อเบอรี่สวิธทาวน์
เดอะ นิว เซนต์(13)
เวลส์ พรีเมียร์ลีก
: 02:00:00
โอซาซูน่า
บาร์เซโลน่า(15)
ลาลีก้า สเปน 2
: 02:30:00
เอสโตริล
เบาวิสต้า(14)
โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส
: 03:30:00
โกเมร์เซียนเตส อูนิโดส
ฮวน อูริช(2)
เปรู พรีเมียร์ดิวิชั่น
: 04:15:00
กัวรานี
ยูเวนตูเด้(1)
บราซิล ซีรีบี
: 05:30:00
เนาติโก้
เอบีซี อาร์เอ็น(2)
บราซิล ซีรีบี
: 05:30:00
ซีอาร์บี
โบอาร์ เอสปอร์เต้(3)
บราซิล ซีรีบี
: 06:30:00
Louisville City
Bethlehem Steel(1)
ยูเอสเอ ยูเอสเอล
: 06:30:00
ซิเอร่า
ฟิเกอร์เร้นซ์(4)
บราซิล ซีรีบี
: 07:00:00
โมเรเลีย
ลีออน(5)
แม็กซิโก พรีเมียร์ดิวิชั่น